Abubuwan tace raga na ƙarfe suna da sauƙin shigarwa da kiyaye su, yana sa su dace don aikace-aikacen masana'antu iri-iri.Daga masana'antar mai da iskar gas zuwa masana'antar sarrafa abinci da abin sha, nau'in tacewa ya dace da aikace-aikace iri-iri.
Ƙirar sa na musamman yana tabbatar da cewa yana kawar da ƙazanta da ƙazanta daga rafukan ruwa, yana ba da damar daidaito da ingantaccen aiki na injuna da kayan aiki.Bugu da ƙari, an yi ɓangarorin tacewa daga kayan da ba su lalacewa ba, yana mai da shi cikakkiyar mafita don jure yanayin mafi muni.
Gine-ginen ragamar ƙarfe yana samar da ɓangaren tacewa tare da ƙara ƙarfi da dorewa, ma'ana yana iya kiyaye aikin kololuwa na tsawon lokaci ba tare da lalata aikin sa ba.Bugu da ƙari, tsarin raga yana ba da damar ƙara ƙarfin barbashi, yana tabbatar da cewa zai iya kama ƙarin ƙazanta da ƙazanta.
Fitar ragamar ƙarfe shine mafi kyawun zaɓi ga waɗanda ke neman tabbatar da injunan su da kayan aikin su suna kula da ingantaccen aiki da aiki.Ta hanyar saka hannun jari a cikin wannan maganin tacewa, zaku iya rage yawan kuɗin kula da ku gaba ɗaya kuma ku kawar da buƙatar maye gurbin akai-akai, wanda a ƙarshe zai taimaka muku adana lokaci da kuɗi.
Siffofin samfur
Babban sassa na karfe raga tace kashi ne karfe fiber sintered tace tabarma da karfe saƙa allo.
Za'a iya sanya tsohon ya zama tsari mai nau'i-nau'i tare da raguwar diamita na pore a hankali, wanda ke da halaye na babban porosity da babban ƙarfin gurɓatawa.
Ƙarshen an yi shi da waya mai mahimmanci na nau'i na nau'i daban-daban.Halayen ɓangaren na ƙarshe suna da ƙarfi mai kyau, ba sauƙin faɗuwa ba, mai sauƙin tsaftacewa, tsayayyar zafin jiki da tattalin arziki.
1) Saboda da kalaman nadawa surface, da surface yankin yana ƙaruwa sau da yawa nuna karfi gurbatawa sha iya aiki da kuma tsawon maye sake zagayowar.
2) High porosity, karfi iska permeability, low matsa lamba bambanci, dace da high-danko matsakaici tacewa.
3) Madalla da ƙarfi, high-zazzabi juriya, lalata juriya, iya jure matsa lamba na 30Mpa zuwa 90Mpa
4) Ana iya amfani dashi akai-akai ta hanyar tsabtace sinadarai, ƙirƙira yawan zafin jiki ko tsaftacewa na ultrasonic
Bayanan fasaha
1) Matsin aiki: 30MPa
2) Yanayin aiki: 300 ℃
3) Dankowar ruwa: 260Pa.s
4) Yawan Najasa: 16.9 ~ 41mg \c㎡
5) Tace daidaito: 3 ~ 200µm